สแกนระบบแพล็ตฟอร์ม “ไทยชนะ” ทุกครั้ง
1 min read![งานประชาสัมพันธ์](https://i0.wp.com/wp.nrpsc.ac.th/wp-content/uploads/2020/06/x3.png?fit=300%2C184&ssl=1)
งานประชาสัมพันธ์
ให้ครู บุคลากรทางการศึกษา และผู้ปกครอง ที่เข้ามาในพื้นที่โรงเรียน ลงทะเบียนระบบแพล็ตฟอร์ม “ไทยชนะ” ทุกครั้ง โดยให้สแกนคิวอาร์โค้ดที่เตรียมไว้ให้ และสแกนออกก่อนกลับบ้านด้วยครับ
สำหรับนักเรียน ให้สแกนคิวอาร์โค้ดที่เตรียมไว้ให้ หรือไม่สะดวกให้ใช้วิธีลงชื่อในเล่มเอกสารที่เตรียมไว้ให้ ตอนเข้าพื้นที่โรงเรียน และก่อนกลับบ้านเช่นกัน
![thaichana](https://i0.wp.com/wp.nrpsc.ac.th/wp-content/uploads/2020/06/cert-image.jpg?resize=640%2C456&ssl=1)