ค่ายพัฒนาและประเมินศักยภาพเชิงภาษาต่างประเทศ ห้องเรียน SEP
1 min read![](https://i0.wp.com/wp.nrpsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/Screen-Shot-2566-02-28-at-20.03.24.png?fit=1024%2C554&ssl=1)
เมื่อวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ได้จัดค่ายพัฒนาและประเมินศักยภาพเชิงภาษาต่างประเทศ ห้องเรียน SEP ขึ้น โดยได้รับเกียรติจากนางสารภี เลไธสง ผู้อำนวยการโรงเรียนนางรองพิทยาคม เป็นประธานเปิดค่ายฯ ดังกล่าว
– ภาพกิจกรรมบางส่วน
ขอบคุณภาพจาก @Phoenix&Idol