ประกวดดนตรีโฟร์คซอง ในรายการ “Folk Song E-San Contest”
1 min read![](https://i0.wp.com/wp.nrpsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316676834_3307460692810471_7624176821787787873_n_0.jpg?fit=1024%2C683&ssl=1)
เมื่อ วันที่ 26 พฤศจิกายน 2565 โรงเรียนนางรองพิทยาคม ได้ส่งนักเรียนเข้าร่วมการประกวดดนตรีโฟร์คซอง ในรายการ “Folk Song E-San Contest” by โรบินสันบุรีรัมย์-Robinson Lifestyle Buriram โดยมี นางสาวอรศรี ปินตามูล เป็นผู้ควบคุมและดูแลวง ณ ห้างสรรพสินค้าโรบินสัน จังหวัดบุรีรัมย์