เรียนกับคุณครูท่านใดคะ?
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
นางพิมพ์ภัฏชฎา พิกุลทอง
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวพัชรา เการัมย์
ครู
นางสาวเพียงเพ็ญ ภูวงษ์
ครูชานาญการพิเศษ
นางสุภนิช พนมรัตน์
ครูชำนาญการ
นายสิทธิกร ณ รังษี
ครูผู้ช่วย
นางพิมพ์ภัฏชฎา พิกุลทอง
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวพัชรา เการัมย์
ครู
นางสาวเพียงเพ็ญ ภูวงษ์
ครูชานาญการพิเศษ
นางสุภนิช พนมรัตน์
ครูชำนาญการ
นายสิทธิกร ณ รังษี
ครูผู้ช่วย
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
นางกรรณิการ์ สงครามศักดิ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวฐิติมา ยิ่งยง
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวธมนณัฏฐ์ สัตนาโคศิริกุล
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวเพ็ญพรรณ เผียดนอก
ครูชำนาญการพิเศษ
นายจีระศักดิ์ โพธิ์พุ่ม
ครูชำนาญการพิเศษ
นายภูเบศ ศรีมหาพรหม
ครูชำนาญการ
นายมนตรี ชื่นอุรา
ครู
นายวิชรุทย์ อนุศิริ
ครูชำนาญการ
นายสมพุด เกตขจร
ครูชำนาญการพิเศษ
นางกรรณิการ์ สงครามศักดิ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวฐิติมา ยิ่งยง
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวธมนณัฏฐ์ สัตนาโคศิริกุล
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวเพ็ญพรรณ เผียดนอก
ครูชำนาญการพิเศษ
นายจีระศักดิ์ โพธิ์พุ่ม
ครูชำนาญการพิเศษ
นายภูเบศ ศรีมหาพรหม
ครูชำนาญการ
นายมนตรี ชื่นอุรา
ครู
นายวิชรุทย์ อนุศิริ
ครูชำนาญการ
นายสมพุด เกตขจร
ครูชำนาญการพิเศษ
กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางนวลฉวี วีราพันธ์
ครูชำนาญการ
นางปรียาลัษณ์ เฮงวาณิชย์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางรุ่งรัตน์ จำปาโพธิ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางวรรณา อู๋ไพจิตร
ครูชำนาญการพิเศษ
นางวรินรำไพ แถวกระโทก
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวฐิติยา ค้ำชู
ครูชำนาญการ
นางสาวสราวลี มาประจวบ
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวอริสรา แสงเทียน
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสุธภา กลมนุกูล
ครูชำนาญการพิเศษ
นายกษิดิศ ศิริเมฆา
ครูชำนาญการพิเศษ
นายชัยยุทธ พันธ์สมบัติ
ครูชำนาญการพิเศษ
นายพานุวัฒน์ ป้องเคน
ครูชำนาญการพิเศษ
นายสันติ อาภรณ์พงษ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นายสุรศักดิ์ วิทย์ศลาพงษ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางนวลฉวี วีราพันธ์
ครูชำนาญการ
นางปรียาลัษณ์ เฮงวาณิชย์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางรุ่งรัตน์ จำปาโพธิ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางวรรณา อู๋ไพจิตร
ครูชำนาญการพิเศษ
นางวรินรำไพ แถวกระโทก
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวฐิติยา ค้ำชู
ครูชำนาญการ
นางสาวสราวลี มาประจวบ
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวอริสรา แสงเทียน
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสุธภา กลมนุกูล
ครูชำนาญการพิเศษ
นายกษิดิศ ศิริเมฆา
ครูชำนาญการพิเศษ
นายชัยยุทธ พันธ์สมบัติ
ครูชำนาญการพิเศษ
นายพานุวัฒน์ ป้องเคน
ครูชำนาญการพิเศษ
นายสันติ อาภรณ์พงษ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นายสุรศักดิ์ วิทย์ศลาพงษ์
ครูชำนาญการพิเศษ
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางรุ่งฤดี อุทุม
ครูชำนาญการพิเศษ
นางวารุณี หัสนิสสัย
ครูชำนาญการพิเศษ
นางวิไลลักษณ์ เหล่าธรรมยิ่งยง
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวปวีณา โสภา
ครูชำนาญการ
นางสาวมณฑกาญจน์ ฉกรรจ์ศิลป์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวยุพารัตน์ อุทัย
ครูชำนาญการ
นางอริยาพร ขำวงค์
ครูชำนาญการพิเศษ
นายขวัญชัย ปานกลาง
พนักงานราชการ
นางรุ่งฤดี อุทุม
ครูชำนาญการพิเศษ
นางวารุณี หัสนิสสัย
ครูชำนาญการพิเศษ
นางวิไลลักษณ์ เหล่าธรรมยิ่งยง
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวปวีณา โสภา
ครูชำนาญการ
นางสาวมณฑกาญจน์ ฉกรรจ์ศิลป์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวยุพารัตน์ อุทัย
ครูชำนาญการ
นางอริยาพร ขำวงค์
ครูชำนาญการพิเศษ
นายขวัญชัย ปานกลาง
พนักงานราชการ
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาวกำไลทอง ราชแก้ว
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวสมถวิล บุญทวี
ครูชำนาญการ
นายณัฐวิชช์ ธนพงษ์พรธนา
ครู
นายทวี กมลชิตร
ครูชำนาญการพิเศษ
นายประทวน จงกลาง
พนักงานราชการ
นายสุชาติ แผ้วพลสง
ครูอัตราจ้าง
นายสุทธิพงศ์ ศรีสุวรรณ
ครูชำนาญการ
นายเอกราช โฮเม
ครูชำนาญการ
นายไพโรจน์ สารารัมย์
ครูชำนาญการ
นางสาวกำไลทอง ราชแก้ว
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวสมถวิล บุญทวี
ครูชำนาญการ
นายณัฐวิชช์ ธนพงษ์พรธนา
ครู
นายทวี กมลชิตร
ครูชำนาญการพิเศษ
นายประทวน จงกลาง
พนักงานราชการ
นายสุชาติ แผ้วพลสง
ครูอัตราจ้าง
นายสุทธิพงศ์ ศรีสุวรรณ
ครูชำนาญการ
นายเอกราช โฮเม
ครูชำนาญการ
นายไพโรจน์ สารารัมย์
ครูชำนาญการ
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปศึกษา
นางนภัสสร ผลวิเศษสิทธิ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวพันธนันท์ สิงหภิวัฒน์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวอรศรี ปินตามูล
ครูผู้ช่วย
นายกิตติภูมิ ผลวิเศษสิทธิ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นายคณยศ ทองดี
ครูชำนาญการพิเศษ
นายทัพไทย จูมวันทา
ครูอัตราจ้าง
นางนภัสสร ผลวิเศษสิทธิ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวพันธนันท์ สิงหภิวัฒน์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวอรศรี ปินตามูล
ครูผู้ช่วย
นายกิตติภูมิ ผลวิเศษสิทธิ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นายคณยศ ทองดี
ครูชำนาญการพิเศษ
นายทัพไทย จูมวันทา
ครูอัตราจ้าง
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
นางพิณภรณ์ วิทย์ศลาพงษ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวศศินา กัณหา
ครูผู้ช่วย
นางพิณภรณ์ วิทย์ศลาพงษ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวศศินา กัณหา
ครูผู้ช่วย
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
Mr. Besong Thomson Bate
teacher
Mr. Isaac Nikwei
teacher
Mr. Jevice Amin Keng
teacher
Ms.Wei Zhou
ครูอัตราจ้าง
น.ส.ชัญญานุช ไปปลอด
ครูผู้ช่วย
นางจรูญลักษณ์ วิเศษสกุลวงศ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางณัฏฐพิชา โคตรดก
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสมบัติ สยามประโคน
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวณิชาภัทร จีนประโคน
ครูชำนาญการ
นางสาวอารีย์ ครุฑประโคน
ครูอัตราจ้าง
นางสาวเขมสรณ์ ศิริปรีดาวัฒน์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางอัมพาภรณ์ พุทไธสง
ครูชำนาญการพิเศษ
นายอภิสิทธิ์ กิจสอ
ครูชำนาญการ
Mr. Besong Thomson Bate
teacher
Mr. Isaac Nikwei
teacher
Mr. Jevice Amin Keng
teacher
Ms.Wei Zhou
ครูอัตราจ้าง
น.ส.ชัญญานุช ไปปลอด
ครูผู้ช่วย
นางจรูญลักษณ์ วิเศษสกุลวงศ์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางณัฏฐพิชา โคตรดก
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสมบัติ สยามประโคน
ครูชำนาญการพิเศษ
นางสาวณิชาภัทร จีนประโคน
ครูชำนาญการ
นางสาวอารีย์ ครุฑประโคน
ครูอัตราจ้าง
นางสาวเขมสรณ์ ศิริปรีดาวัฒน์
ครูชำนาญการพิเศษ
นางอัมพาภรณ์ พุทไธสง
ครูชำนาญการพิเศษ
นายอภิสิทธิ์ กิจสอ
ครูชำนาญการ
งานแนะแนว
นางสาวสุประวีณ์ ทองขาว
ครูผู้ช่วย
นางสาวสุประวีณ์ ทองขาว
ครูผู้ช่วย
สนับสนุนการสอน
นางสาวปราจิม ศรีชุมแสง
ครูธุรการ
นายสราวุธ ฉิมกูล
ครูอัตราจ้าง
นางสาวปราจิม ศรีชุมแสง
ครูธุรการ
นายสราวุธ ฉิมกูล
ครูอัตราจ้าง